8589083568 | competitivecracker12@gmail.com

HSA NATURAL SCIENCE

Course Curriculum

Introduction
Introduction HSA Natural science Course 00:00:00
GK AND CURRENT AFFAIRS
Indian National Congress 1 00:00:00
Indian National Congress 2 00:00:00
Indian Constitution 00:00:00
MODULE -1 ANIMAL DIVERSITY
Animal Diversity – Classification & Level of Organization Part 1 00:00:00
Animal Diversity – Classification & Level of Organization Part 2 00:00:00
Animal Diversity- Kingdom Protista 00:00:00
ഫൈലം പ്ലാറ്റിഹെൽമിന്തസ് (പറന്നവിരകൾ) 00:00:00
ഫൈലം നെമറ്റോഡ 00:00:00
ഫൈലം അനലിഡ 00:00:00
ഫൈലം ആർത്രോപോഡ 00:00:00
Phylum Cuoelenterata 00:00:00
phylum onychophora part 1 00:00:00
pyhlum onychyophora part 2 00:00:00
Parasitic Protozoans 00:00:00
phylum mollusca 00:00:00
pyhlum chordata part 1 00:00:00
വെർമികൾച്ചർ 00:00:00
MODULE 2 PHYSIOLOGY BIO CHEM & DB
പോഷണം ഭാഗം 1 00:00:00
പോഷണം ഭാഗം 2 00:00:00
ദഹനം Part 1 00:00:00
ദഹനം Part 2 00:00:00
ദഹനത്തിന്റെ നാഡീയ നിയന്ത്രണം 00:00:00
ജീവകങ്ങൾ part 1 00:00:00
ജീവകങ്ങൾ part 2 00:00:00
ജീവകങ്ങൾ part 3 00:00:00
രോഗങ്ങളും സമീകൃതാഹാരവും 00:00:00
ജീവിതശൈലീ രോഗങ്ങളും 00:00:00
രക്തസംവഹനം ഭാഗം 1 00:00:00
രക്തസംവഹനം ഭാഗം 2 00:00:00
Blood Grouping 00:00:00
Blood Coagulation Part 1 00:00:00
Blood Coagulation Part 2 00:00:00
Heart part 1 00:00:00
Heart part 2 00:00:00
Heart part 3 00:00:00
ശ്വസനം part 1 00:00:00
ശ്വസനം Part 2 – വാതക നിയമം 00:00:00
Respiratory pigments part1 00:00:00
Respiratory pigments part 2 00:00:00
ശ്വസനം – ഓക്സിജൻ സംവഹനം part 1 00:00:00
ശ്വസനം – ഓക്സിജൻ സംവഹനം part 2 00:00:00
ശ്വസന നിയന്ത്രണം part 1 00:00:00
ശ്വസന നിയന്ത്രണം part 2 00:00:00
Respiratory Disorders 00:00:00
വിസർജ്ജനം (Excretion) ഭാഗം 1 00:00:00
വിസർജ്ജനം (Excretion) ഭാഗം 2 00:00:00
വിസർജ്ജനം (Excretion) ഭാഗം 3 00:00:00
വിസർജ്ജനം (Excretion) ഭാഗം 4 00:00:00
മസിൽ ഫിസിയോളജി ഭാഗം ഒന്ന് 00:00:00
മസിൽ ഫിസിയോളജി ഭാഗം രണ്ട്‌ 00:00:00
മസിൽ ഫിസിയോളജി ഭാഗം മൂന്ന് 00:00:00
മസിൽ ഫിസിയോളജി ഭാഗം നാല് 00:00:00
നെർവ് ഫിസിയോളജി ഭാഗം ഒന്ന് 00:00:00
നെർവ് ഫിസിയോളജി ഭാഗം രണ്ട് 00:00:00
നെർവ് ഫിസിയോളജി ഭാഗം മൂന്ന് 00:00:00
നെർവ് ഫിസിയോളജി – Nerve Impulse Transmission 00:00:00
നെർവ് ഫിസിയോളജി – റിഫ്ലക്സ്‌ , നെർവ് ഡിസോർഡർ 00:00:00
നെർവ് ഫിസിയോളജി – ന്യൂറോ ട്രാൻസ്മിറ്ററുകൾ 00:00:00
നെർവ് ഫിസിയോളജി – ഇലക്ട്രോ ഇൻസെഫാലോഗ്രാം (EEG) 00:00:00
Endocrine system part 1 00:00:00
Endocrine system part 2 00:00:00
Endocrine system part 3 00:00:00
Endocrine system part 4 00:00:00
Endocrine system part 5 00:00:00
Endocrine system part 6 00:00:00
Endocrine system part 7 00:00:00
കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് ഭാഗം ഒന്ന് 00:00:00
കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് ഭാഗം രണ്ട് 00:00:00
ന്യൂക്ലിക് ആസിഡ് 00:00:00
എൻസൈമുകൾ 00:00:00
ഗ്ലൈക്കോളിസിസ് 00:00:00
വികസന സിദ്ധാന്തം (Developmental Biology) ഭാഗം ഒന്ന് 00:00:00
വികസന സിദ്ധാന്തം (Developmental Biology) ഭാഗം രണ്ട് 00:00:00
ബീജസങ്കലനം 1 00:00:00
ബീജസങ്കലനം 2 00:00:00
ബീജസങ്കലനം 3 00:00:00
D B Cleavage പിളർപ്പ് ഒന്നാം ഭാഗം 00:00:00
D B Cleavage പിളർപ്പ് രണ്ടാം ഭാഗം 00:00:00
D B Cleavage പിളർപ്പ് മൂന്നാം ഭാഗം 00:00:00
CELL DIFFERENTIATION ഭാഗം 1 00:00:00
CELL DIFFERENTIATION ഭാഗം 2 00:00:00
ഇംപ്ലാന്റേഷൻ ഭാഗം ഒന്ന് 00:00:00
ഇംപ്ലാന്റേഷൻ ഭാഗം രണ്ട് 00:00:00
ടെരാറ്റോളജി 00:00:00
ടെരാറ്റോളജി – രാസവസ്തുക്കളും 00:00:00
പരീക്ഷണാത്മക ഭ്രൂണശാസ്ത്ര ഭാഗം ഒന്ന് (Experimental Embryology) 00:00:00
പരീക്ഷണാത്മക ഭ്രൂണശാസ്ത്രം -ഓർഗനൈസർ 00:00:00
പരീക്ഷണാത്മക ഭ്രൂണശാസ്ത്രം – ക്ലോണിങ് 00:00:00
MODULE 2 PHYSIOLOGY QUESTION 00:00:00
MODULE 3- CELL AND MOLECULAR BIOLOGY, GENETICS, BIOTECHNOLOGY AND BIOINFORMATICS
കോശ ജീവശാസ്തം 00:00:00
ഫ്ലൂയിഡ് മൊസൈക് മോഡൽ 00:00:00
കോശ ജീവശാസ്തം -polymorphism 00:00:00
കോശ ജീവശാസ്തം- Oxidative phosphorylation 00:00:00
Genetics Introduction Part 1 00:00:00
Genetics Introduction Part 2 00:00:00
Central dogma & Replication part 1 00:00:00
Central dogma & Replication part 2 00:00:00
Genetic Code part 1 00:00:00
Genetic Code part 2 00:00:00
Transcription part 1 00:00:00
Transcription part 2 00:00:00
Transcription part 3 00:00:00
Eukaryotic Transcription part 1 00:00:00
Eukaryotic Transcription part 2 00:00:00
MODULE 4- ECOLOGY, ETHOLOGY, EVOLUTION AND ZOOGEOGRAPHY
പരിണാമം ഭാഗം ഒന്ന് 00:00:00
പരിണാമം ഭാഗം രണ്ട് 00:00:00
പരിണാമം-ഫോസിലുകൾ ഭാഗം മൂന്ന് 00:00:00
പരിണാമം- ഫോസിലുകളുടെ ഡേറ്റിംഗ് 00:00:00
പരിണാമം- ജൈവ / ജൈവിക പരിണാമം 1 00:00:00
പരിണാമം -ജൈവ / ജൈവിക പരിണാമം 2 00:00:00
പരിണാമം – എൻഡോസിംബിയോസിസ് സിദ്ധാന്തം 00:00:00
പരിണാമം- ഡാർവിയൻ സിദ്ധാന്തം 00:00:00
പരിണാമം – ജെർ‌പ്ലാസം സിദ്ധാന്തം,മ്യൂട്ടേഷൻ സിദ്ധാന്തം 00:00:00
പരിണാമം- ജനസംഖ്യ ജനിതകശാസ്ത്രം ഭാഗം 1 00:00:00
പരിണാമം- ജനസംഖ്യ ജനിതകശാസ്ത്രം ഭാഗം 2 00:00:00
പരിണാമം- ജനസംഖ്യ ജനിതകശാസ്ത്രം ഭാഗം 3 00:00:00
ജിയോളജിക്കൽ ടൈം സ്കെയിൽ ഭാഗം ഒന്ന് 00:00:00
ജിയോളജിക്കൽ ടൈം സ്കെയിൽ ഭാഗം രണ്ട് 00:00:00
Evolution speciation part 1 00:00:00
Evolution speciation part 2 00:00:00
Adaptive Radiation 00:00:00
എത്തോളജി (ethology) part 1 00:00:00
എത്തോളജി (ethology) part 2 00:00:00
എത്തോളജി (ethology) part 3 00:00:00
എത്തോളജി (ethology) part 4 00:00:00
എത്തോളജി (ethology) part 5 00:00:00
എത്തോളജി (ethology) part 6 00:00:00
എത്തോളജി (ethology) part 7 00:00:00
എത്തോളജി (ethology) part 8 00:00:00
എത്തോളജി (ethology) part 9 00:00:00
എത്തോളജി (ethology) part 10 00:00:00
Zoo Geography Part 1 00:00:00
Zoo Geography Part 2 00:00:00
MODULE 5 - MICROBIOLOGY, MYCOLOGY AND LICHENOLOGY, PLANT PATHOLOGY, BRYOLOGY, PTERIDOLOGY, GYMNOSPERMS,PALAEOBOTANY
Mycology Part 1 00:00:00
Mycology Part 2 00:00:00
Mycology Part 3 00:00:00
parasexual cycle part 1 00:00:00
parasexual cycle part 2 00:00:00
MODULE 6- MORPHOLOGY,SYSTEMATICS, ECONOMIC BOTANY, ANATOMY, EMBRYOLOGY & CROP IMPROVEMENT
കാണ്ഡം 00:00:00
മോർഫോളജി ഭാഗം ഒന്ന് 00:00:00
മോർഫോളജി ഭാഗം രണ്ട് 00:00:00
മോർഫോളജി – സൈമോസ് 00:00:00
മോർഫോളജി- ഫ്രൂട്ട് ഭാഗം ഒന്ന് 00:00:00
മോർഫോളജി- ഫലം ഭാഗം രണ്ട് 00:00:00
Morphology – Seeds and seed dispersal 00:00:00
വിത്തിന്റെ ഘടന 00:00:00
വേരുകളുടെയും കാണ്ഡങ്ങളുടെ ഘടനാ വിശേഷം 00:00:00
പർവ്വങ്ങളുടെ ആന്തരികഘടന 00:00:00
Primary structure of Root & Stem 00:00:00
SYSTEMATICS 00:00:00
Systematics Recent Trends in Taxonomy 00:00:00
Systematics family part 1 00:00:00
Systematics family part 2 00:00:00
Systematics family part 3 00:00:00
Systematics family part 4 00:00:00
ECONOMIC BOTANY- Medicinal: Adhatoda, Catheranthus, Rauvolfia, Phyllanthus, Neem 00:00:00
ANOTOMY 00:00:00
Typical structure of a plant cell (സസ്യ കോശം) 00:00:00
Typical structure of a plant tissues PART 1 00:00:00
Typical structure of a plant tissues PART 2 00:00:00
Embryology Microsporogenesis Part 1 00:00:00
Embryology- Microsporogenesis Part 2 00:00:00
Embryology- Microsporogenesis Part 3 00:00:00
Embryology Dicot & Monocot Embryo 00:00:00
Types of Ovules 00:00:00
Crop Improvement 00:00:00
Crop improvement, Breading technique & plant propogation 00:00:00
MODULE 7
ധാതു പോഷണം Part 1 00:00:00
ധാതു പോഷണം Part 2 00:00:00
TAKE THIS COURSE
  • 12,500.00 +18% GST
  • 360 Days
165 STUDENTS ENROLLED